Ketquabongda9.com là domain phụ khi vào Ketquabongda.com gặp khó
Giải đấu

Livescore - tỷ số bóng đá trực tuyến

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
22h00 B.D.Nha U16 Nữ vs Pháp U16 Nữ -
22h00 Real Sociedad B vs Deportivo +1/4 0-0
22h00 Rudes Zagreb vs Lok. Zagreb +1 1/2 0-3
22h00 MSK Zilina vs Dunajska Stred +0 1-0
22h00 FC Kosice vs Zemplin Michalovce - 1/4 1-0
22h00 Mlada Boleslav vs Sparta Praha +1 1/4 0-3
22h00 Vik.Plzen vs Banik Ostrava - 3/4 0-0
22h00 Blau Weiss Linz vs Austria Wien +1/4 0-1
22h00 Wolfsberger AC vs WSG Swarovski Tirol - 1/4 0-1
22h15 Bolton vs Oxford Utd - 1/2 0-2
22h30 Slask Wroclaw vs Radomiak Radom - 3/4 1-0
22h30 Katowice vs Wisla Krakow - 1/4 2-1
22h30 CA Fenix vs CA Progreso +0 0-0
22h45 MOL Fehervar FC vs Diosgyori - 3/4 0-0
22h45 Puskas Akademia vs Debreceni - 1 1/4 2-1
22h45 Paksi vs Kisvarda FC - 1 1/4 1-0
23h00 Lecce vs Atalanta +1/2 0-0
23h00 GOAL FC vs Orleans - 1/4 1-0
23h00 Avranches vs Niort +1 0-1
23h00 Rouen vs Dijon +0 0-2
23h00 Villefranche vs Nancy - 1/2 0-0
23h00 FC Martigues vs Nimes - 1 1-0
23h00 Red Star 93 vs Epinal - 1 1/4 3-2
23h00 Chateauroux vs SO Cholet - 3/4 1-1
23h00 Le Mans vs Marignane - 3/4 0-0
23h00 Sochaux vs Versailles - 1/4 1-0
23h00 FK Sochi vs Krasnodar +1/2 1-1
23h00 Dyn. Makhachkala vs Rodina Moscow - 1/4 0-0
23h00 Nomme Kalju vs Kuressaare 2-0
23h00 Dila Gori vs Dinamo Tbilisi 0-1
23h00 Kaisar Kyzylorda vs FC Zhenis - 1/2 1-0
23h00 Dudelange vs Progres Niedercorn 0-2
23h00 Mondorf-les. vs Fola Esch 3-0
23h00 UNA Strassen vs Mondercange 1-0
23h00 Differdange vs Wiltz 0-0
23h00 Kaerjeng 97 vs Racing Union 1-3
23h00 Marisca Miersch vs UT Petange 1-1
23h00 Schifflingen vs Swift Hesperange 1-1
23h00 Jeunesse Esch vs Victoria Rosport 0-0
23h00 Radnik Surdulica vs Spartak Subotica +1/4 0-0
23h00 Kayserispor vs Konyaspor +0 1-1
23h00 Ankaragucu vs Pendikspor - 1/2 0-0
23h00 Rizespor vs Kasimpasa - 1/4 0-0
23h00 Istanbul BB vs Trabzonspor - 1/4 0-1
23h00 Gaziantep B.B vs Fatih Karagumruk +0 0-0
23h00 Samsunspor vs Alanyaspor - 1/4 0-1
23h00 Besiktas vs Hatayspor - 1 0-1
23h00 Grasshoppers vs Basel - 1/4 0-0
23h00 Stade L. Ouchy vs Lausanne Sports +1 1/4 0-3
23h00 Yverdon vs Luzern +1/4 1-0
23h00 Al Duhail SC vs Al Sadd +3/4 -
23h00 La Serena vs U. San Felipe 3-0
23h15 Westerlo vs KV Mechelen - 1/4 -
23h20 Al Taawon (KSA) vs Al Shabab (KSA) +0 -
23h20 Hazm vs Al Riyadh +0 -
23h30 Inverness C.T. vs Hamilton - 1/4 -
23h30 Dalvik/Reynir vs Fjolnir +3/4 -
23h30 Everton CD vs Dep. Copiapo - 1 -
00h00 Atl. Sanluqueno vs San Fernando - 1/4 -
00h00 Sestao vs SD Tarazona - 1/2 -
00h00 Algeciras vs Castellon +1/4 -
00h00 Granada II vs Recreativo Huelva +3/4 -
00h00 Cornella vs Cultural Leonesa +1/4 -
00h00 Linares Deportivo vs Alcoyano - 1/2 -
00h00 Rayo Majada. vs Salamanca +1/4 -
00h00 UD Ibiza vs Cordoba - 1/4 -
00h00 CF Intercity vs Real Madrid B +1/4 -
00h00 CD Arenteiro vs Celta Vigo II +1/4 -
00h00 UD Melilla vs Atl. Baleares - 3/4 -
00h00 Barcelona B vs Gimnastic T. - 1/4 -
00h00 Teruel vs Osasuna B - 1/4 -
00h00 Sabadell vs SD Ponferradina - 1/4 -
00h00 Ceuta vs Atletico Madrid B - 1 -
00h00 SD Logrones vs Lugo +1/4 -
00h00 Malaga vs Antequera CF - 3/4 -
00h00 Murcia vs Merida - 1 1/4 -
00h00 Real Union vs Fuenlabrada - 1/4 -
00h00 Moreirense vs Estoril - 1/4 -
00h00 Sporting Lisbon vs Chaves - 3 -
00h00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa +1 1/2 -
00h00 Sheriff Tiraspol vs FC Balti -
00h00 Petrocub vs Zimbru -
00h00 Milsami vs Dacia Buiucani -
00h00 Jedinstvo vs OFK Petrovac -
00h00 FK Jerezo vs Rudar -
00h00 Arsenal Tivat vs Mladost Donja -
00h00 Sutjeska vs Decic Tuzi -
00h00 Buducnost vs Mornar Bar -
00h00 Omonia Nicosia vs Pafos FC - 1/4 -
00h10 Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb +1 1/4 -
00h15 Lok. Plovdiv vs Levski Sofia +1/4 -
00h30 Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Haifa +0 -
00h30 Maccabi TA vs Hap. Beer Sheva - 1 -
00h52 Nashville FC vs Atlanta United - 1/2 -
01h00 ADO Den Haag vs De Graafschap - 1/2 -
01h00 Piast Gliwice vs Jagiellonia +1/4 -
01h00 Gornik Leczna vs Stal Rzeszow - 3/4 -
01h00 Gomel vs Torpedo Zhodino -
01h00 Universitatea Craiova vs Sepsi OSK - 1 -
01h00 CFR Cluj vs Farul Constanta - 1 1/4 -
01h00 Al Ahli (KSA) vs Abha - 2 1/4 -
01h00 Libertad (ECU) vs Nacional Quito +0 -
01h00 CA River Plate (URU) vs Rampla Juniors - 1/4 -
01h30 Catanzaro vs Brescia - 1/4 -
01h30 Carrarese vs Perugia - 1/4 -
01h30 Benevento vs Triestina - 1/4 -
01h30 Casertana vs Juventus U23 - 1/2 -
01h30 Catania vs Atalanta U23 - 1/4 -
01h30 Vicenza vs Taranto - 1/2 -
01h30 Longford Town vs Athlone +1/4 -
01h30 Ind.Rivadavia vs Godoy Cruz +1/4 -
01h30 Talleres (RdE) vs CA Guemes - 1/4 -
01h30 CA San Miguel vs Deportivo Maipu - 1/2 -
01h45 Torino vs AC Milan +0 -
01h45 Standard Liege vs Gent +3/4 -
02h00 Esperanse ST vs Ahly Cairo +0 -
02h00 Alaves vs Getafe - 1/2 -
02h00 Eldense vs Levante +0 -
02h00 Tenerife vs Amorebieta - 1/4 -
02h00 Gua. Villarroel SJ vs Inde. Petrolero - 3/4 -
02h00 Cobreloa vs Iquique +0 -
02h00 Temuco vs Barnechea -
02h00 Olimpia Asuncion vs Guarani CA - 1/4 -
02h30 Braga vs Porto +1/4 -
03h00 Sporting Cristal vs DU Comercio - 2 -
03h00 Dep.Guaira vs Inter de Barinas -
03h00 Forge FC vs Vancouver FC - 1 -
03h30 Amazonas/AM vs Paysandu/PA - 1/4 -
03h30 Emelec vs Macara - 3/4 -
04h00 River Plate vs Belgrano - 1 1/2 -
04h00 Defensor SC vs CA Penarol +1/4 -
04h30 Goias/GO vs Botafogo/SP - 3/4 -
04h30 Nacional Potosi vs Real Santa Cruz - 1 3/4 -
04h30 Univ. de Chile vs Univ. Catolica(CHL) -
04h30 Tacuary FBC vs Libertad +3/4 -
05h00 Quilmes vs Gimnasia Jujuy - 1/2 -
05h15 La Equidad vs Deportes Tolima - 1/4 -
06h00 Defensa YJ vs Gimnasia LP - 1/4 -
06h00 Independiente JT vs LDU Quito - 1/4 -
06h00 Melgar vs Sport Huancayo -
06h00 Cavalry FC vs York United FC -
06h05 Indy Eleven vs Hartford Athletic - 1 -
06h05 Loudoun United vs Monterey Bay FC +0 -
06h05 Pittsburgh R. vs North Carolina - 1/2 -
06h30 Instituto vs Union Santa Fe - 1/4 -
06h35 Tampa Bay Rowdies vs FC Tulsa - 1 1/4 -
06h35 Wash. Spirit Nữ vs Angel City Nữ -
06h37 New York City vs New York RB +0 -
06h37 Cincinnati vs St. Louis City SC - 1/2 -
06h37 New England vs Philadelphia Union +0 -
06h37 Toronto vs CF Montreal - 1/2 -
06h37 Inter Miami vs D.C. Utd - 1 1/4 -
06h37 Charlotte FC vs LA Galaxy - 1/4 -
07h00 SC Recife/PE vs Avai/SC - 1 1/4 -
07h00 Oriente Petrolero vs Univ de Vinto -
07h00 San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz - 1/4 -
07h00 Metropolitano vs UCV FC +0 -
07h00 Atlante vs Cancun FC - 3/4 -
07h10 Estudiantes BsAs vs Alvarado MDP - 1/2 -
07h30 Once Caldas vs Santa Fe +0 -
07h37 Minnesota Utd vs Portland Timbers - 3/4 -
07h37 Chicago Fire vs Columbus Crew +1/4 -
07h37 Houston Dynamo vs Dallas - 3/4 -
07h37 Austin FC vs Sporting Kansas - 1/4 -
08h35 Kansas City Nữ vs Racing Louisville Nữ -
09h00 Club America vs Chivas Guad. - 1/2 -
09h00 Herediano vs Alajuelense - 1/4 -
09h05 Oakland Roots vs Orange County SC +0 -
09h35 Phoenix Rising vs Miami FC - 1 1/4 -
09h35 Las Vegas Lights vs Louisville City +3/4 -
09h37 San Jose EQ vs Orlando City - 1/4 -
FT FC Imabari 1 - 2 Fukushima Utd - 1/4 1-0
FT Urayasu SC 0 - 1 Honda FC +3/4 0-0
FT Minebea Mitsumi FC 0 - 1 TIAMO Hirakata +1 0-0
FT Ehime FC Nữ 0 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ 0-0
FT Manningham Utd 1 - 4 Oakleigh Cannons +2 0-2
FT Yokohama FC 2 - 0 Shimizu S-Pulse +0 1-0
FT JEF United Chiba 7 - 1 Ehime FC - 1 5-0
FT Montedio Yama. 0 - 2 Blaublitz Akita +0 0-2
FT Thespa Kusatsu 0 - 1 Iwaki FC +3/4 0-0
FT Tokushima Vortis 1 - 2 Roas. Kumamoto +0 0-1
FT Mito Hollyhock 1 - 1 Oita Trinita - 1/4 0-1
FT Nara Club 2 - 1 FC Gifu +0 0-1
FT Nagano Parceiro 1 - 2 Zweigen Kan. +0 1-1
FT Grulla Morioka 0 - 1 Yokohama SCC +0 0-0
FT Kataller Toyama 2 - 0 FC Osaka +0 1-0
FT Kamatamare San. 0 - 2 Omiya Ardija +1/4 0-1
FT Matsumoto Yama. 1 - 1 Giravanz Kita. - 1/4 1-0
FT Setagaya Sfida Nữ 4 - 0 Sperenza Osaka Nữ 2-0
FT Busan Transp. 2 - 1 Pocheon Citizen +1/4 0-1
FT Adelaide Utd U21 0 - 2 Adelaide Raiders - 1/4 0-1
FT Kagoshima 0 - 3 V-Varen Nagasaki +1/2 0-1
FT Kochi United SC 0 - 1 Rayluck Shiga 0-0
FT Changwon City 2 - 2 Siheung Citizen 2-2
FT Paju Citizen 1 - 1 Yangpyeong 0-0
FT Hwaseong FC 1 - 0 Ulsan Citizen - 3/4 0-0
FT Wellington Phoenix 1 - 1 Melb. Victory +0 0-0
FT NGU Loverledge Nữ 0 - 0 Orca Kamogawa Nữ - 1/2 0-0
FT Samford Rang. 7 - 2 Bayside Utd 3-1
FT Armadale SC 3 - 0 Floreat Athena +0 2-0
FT Balcatta 0 - 3 Stirling Macedonia +1/2 0-1
FT Western Knights 0 - 3 Fremantle City - 1/2 0-1
FT Brisbane City 0 - 4 Olympic FC QLD - 1/2 0-4
FT St Albans Saints 3 - 5 Port Melbourne +1 1/4 2-4
FT Avispa Fukuoka 0 - 3 Cerezo Osaka +0 0-2
FT Southern District 0 - 3 Kitchee +1 0-1
FT Resources Capital 1 - 1 Tai Po +2 3/4 0-1
FT Spirit FC 0 - 2 APIA Tigers +1 1/2 0-1
FT Metro Stars 2 - 2 Adelaide Comets - 1/2 2-1
FT Daejeon Hana Citizen 0 - 1 Incheon Utd +1/4 0-0
FT Ansan Greeners 0 - 0 Chungbuk Cheongju +1/4 0-0
FT Mlada Boleslav U19 1 - 1 Frydek Mistek U19 0-0
FT Slovan Liberec U19 2 - 2 Slavia Praha U19 1-0
FT Taringa Rovers 4 - 4 Ipswich Knights - 3/4 2-1
FT North Lakes United 7 - 3 Souths Utd +1/2 2-2
FT Redlands Utd 0 - 4 Peninsula Power +1 1/2 0-2
FT Ryukyu 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki - 1/2 0-1
FT C. Budejovice U19 1 - 3 Vik. Plzen U19 0-1
FT Adelaide Olympic 1 - 6 Adelaide City +1/2 1-2
FT Zlin U19 2 - 2 Slovacko U19 0-2
FT Pardubice U19 1 - 0 Sigma Olomouc U19 0-0
FT Dukla Praha U19 4 - 0 Banik Ostrava U19 2-0
FT Perth Glory U21 0 - 1 Perth RedStar +3/4 0-0
FT WS Wanderers U21 2 - 5 Marconi Stallions - 1/4 1-1
FT Hills Brumbies 0 - 2 Blacktown City +1 3/4 0-0
FT St George Saints 3 - 1 Sutherland Sharks - 1/4 2-1
FT Queensland Lion 1 - 1 Gold Coast Knights +1/4 0-1
FT Hume City 0 - 0 Dandenong Th. - 1 0-0
FT Manly Utd 2 - 1 Wollongong Wolves +3/4 1-0
FT St George City 2 - 1 Sydney Utd - 3/4 0-1
FT Croydon Kings 2 - 3 White City W. 1-0
FT Darul Takzim 3 - 1 Negeri Sembilan - 3 1/2 2-1
FT Central Coast 0 - 0 Sydney FC - 1/4 0-0
FT Feirense 1 - 1 Vilaverdense SC - 1/4 0-0
FT Sagan Tosu 0 - 2 Nagoya Grampus +0 0-1
FT Gimcheon Sangmu 1 - 0 Jeju Utd - 1/2 0-0
FT Seoul E-Land 1 - 2 Jeonnam Dragons - 1/4 0-0
FT Suwon Bluewings 0 - 1 Bucheon 1995 - 3/4 0-0
FT Alb. Niigata (SIN) 1 - 0 Hougang Utd 1-0
FT Lion City Sailors 3 - 1 Young Lions 2-0
FT SL Nghệ An 2 - 1 Khánh Hòa - 1/2 0-1
FT SHB Đà Nẵng 3 - 0 Phú Thọ 1-0
FT Ba Lan U17 Nữ 2 - 2 Pháp U17 Nữ 1-2
FT Din. Moscow 4 - 1 Krylya Sovetov - 1 1/4 1-1
FT Jihlava U19 3 - 0 MFk Karvina U19 1-0
FT Skovde 1 - 0 Ostersunds +1/4 0-0
FT Prachuap FC 1 - 0 Chiangrai Utd - 1 1-0
FT Muang Thong Utd 6 - 0 Chonburi - 1/2 1-0
FT Bình Định 1 - 1 Hải Phòng - 1/4 0-1
FT SSV Ulm 4 - 2 Verl - 3/4 1-0
FT Freiburg II 1 - 0 Vik.Koln +0 1-0
FT Jahn Regensburg 0 - 1 Saarbrucken - 1/2 0-1
FT Preussen Munster 2 - 0 Unterhaching - 1 1/4 2-0
FT Munchen 1860 0 - 2 A.Bielefeld - 1/4 0-1
FT Sandhausen 1 - 1 Ingolstadt +0 1-0
FT Lubeck 3 - 3 Essen +1/2 2-2
FT Hallescher 1 - 1 B.Dortmund II - 1/4 1-1
FT Erzgebirge Aue 2 - 0 Waldhof Man. - 1/4 1-0
FT Dynamo Dresden 4 - 0 Duisburg - 1 3/4 3-0
FT Dundee 1 - 1 Kilmarnock - 1/4 1-1
FT Celtic 3 - 2 St. Mirren - 2 1/4 2-2
FT Hearts 3 - 3 Rangers +3/4 1-0
FT Tammeka Tartu 1 - 2 Paide Linname. +3/4 1-1
FT Brno U19 1 - 2 Sparta Praha U19 1-2
FT Trat FC 2 - 2 Lamphun Warrior +1/4 1-1
FT Qingdao West Coast 3 - 5 Shanghai Port +2 1/2 1-3
FT FA 2000 2 - 1 Fremad Amager +0 1-1
FT Andorra FC 1 - 0 Burgos CF - 1/4 0-0
FT Nurnberg II 4 - 0 Schalding Hein. - 1 1/2 2-0
FT Buchbach 5 - 2 TSV Aubstadt +0 2-1
FT Wurzburger 4 - 0 DJK Vilzing - 1 1/4 3-0
FT V. Aschaffenburg 4 - 4 Ansbach - 1/2 1-2
FT Ein.Bamberg 2 - 1 Bayern Munich II +1/2 0-0
FT Schweinfurt 3 - 1 SpVgg Bayreuth +0 2-0
FT Wacker Burghausen 4 - 1 Augsburg II +0 3-0
FT Stuttgart II 2 - 0 Hoffenheim II - 1/4 1-0
FT Koblenz 1 - 3 Mainz II +1 1-1
FT Homburg 3 - 0 Stuttgart Kickers +1/2 1-0
FT Astoria Walldorf 0 - 0 Ein.Frankfurt II +1/4 0-0
FT TSG Balingen 4 - 3 Hessen Kassel +3/4 3-0
FT SGV Freiberg 3 - 1 Aalen - 3/4 3-0
FT FSV Frankfurt 4 - 0 Barockstadt FL - 1/4 2-0
FT Bahlinger 2 - 2 TSV Schott Mainz - 1/2 1-2
FT Offenbach 0 - 3 TSV Steinbach - 1/2 0-2
FT Rodinghausen 1 - 0 Fortuna Koln - 1/4 1-0
FT M.gladbach II 3 - 3 FC Bocholt +0 1-1
FT FC Koln II 3 - 2 Fort.Dusseldorf II - 1/2 2-0
FT Wuppertaler 1 - 1 FC Duren 0-1
FT Wiedenbruck 1 - 1 Lippstadt - 1/2 1-1
FT Wegberg-Beeck 1 - 2 Gutersloh +1/2 0-1
FT Paderborn 07 II 1 - 1 Oberhausen +0 0-0
FT A.Aachen 2 - 0 Velbert - 1 1/2 1-0
FT Chernomorets N. 0 - 2 Yenisey - 1/2 0-2
FT Samgurali Tskh. 4 - 0 Samtredia - 1 1/4 4-0
FT Atyrau 1 - 0 Astana +1/4 1-0
FT TPS Turku 1 - 4 KTP Kotka +0 1-2
FT RoPS Rovaniemi 4 - 2 Vaajakoski - 1 2-0
FT Aarhus Fremad 2 - 0 Esbjerg FB +1/4 0-0
FT Brabrand IF 2 - 1 Skive IK +1/4 2-1
FT Persib Bandung 3 - 0 Bali United Pusam - 3/4 2-0
FT Uthai Thani FC 0 - 2 Buriram Utd +1 0-0
FT Selangor FA 1 - 0 Kedah FA - 1 0-0
FT Viettel 2 - 1 Nam Định +1/4 0-1
FT Dinamo Kiev 3 - 1 Kryvbas - 1 1/2 2-1
FT Kapaz 0 - 1 Zire IK +1 0-0
FT Səbail FK 0 - 3 Neftchi Baku +3/4 0-0
FT Sabah FK 2 - 0 Sumqayit - 1/4 1-0
FT Korona Kielce 2 - 0 Ruch Chorzow - 3/4 1-0
FT Zaglebie Sosno 1 - 2 Miedz Legnica +1/2 0-0
FT Naftan Novo. 2 - 1 Dnepr Mogilev 0-0
FT TransINVEST 1 - 3 Siauliai 0-2
FT JIPPO 2 - 0 KaPa - 3/4 0-0
FT EPS Espoo 2 - 0 Jazz +1/4 2-0
FT KPV Kokkola 1 - 0 KuPS Akatemia - 2 0-0
FT Mura 1 - 2 NK Rogaska +1/2 0-2
FT Aluminij 1 - 3 Domzale - 1 0-3
FT NK Radomlje 1 - 1 NK Celje +0 1-0
FT Oddevold 1 - 1 Brage +0 0-0
FT Degerfors IF 4 - 1 Orgryte - 1/4 1-0
FT Perak FA 2 - 3 PDRM FA +1/2 1-1
FT SuperSport Utd 2 - 0 Moroka Swallows - 1/2 2-0
FT Golden Arrows 1 - 1 Cape Town Spurs - 1/4 0-1
FT Stellenbosch FC 0 - 1 Mamelodi Sun. +1/2 0-0
FT TS Galaxy 1 - 0 Orlando Pirates +1/2 0-0
FT Royal AM 0 - 0 Chippa Utd - 1/4 0-0
FT Sekhukhune Utd 0 - 1 Amazulu - 1/4 0-1
FT Kaizer Chiefs 0 - 0 Polokwane - 1/2 0-0
FT Hoffenheim 4 - 2 Bayern Munich +1/2 1-2
FT Union Berlin 2 - 1 Freiburg - 1/2 0-0
FT Heidenheim 4 - 1 FC Koln - 1/4 3-0
FT Wer.Bremen 4 - 1 Bochum - 1/4 1-0
FT B.Dortmund 4 - 0 Darmstadt - 2 1/2 2-0
FT Ein.Frankfurt 2 - 2 Leipzig - 1/4 0-1
FT B.Leverkusen 2 - 1 Augsburg - 2 2-0
FT Stuttgart 4 - 0 M.gladbach - 2 2-0
FT Wolfsburg 1 - 3 Mainz +1/4 1-1
FT Weiche Flensburg 0 - 2 Ein. Norderstedt - 1/4 0-0
FT Havelse 1 - 2 Drochtersen/Assel +0 1-0
FT Eimsbutteler 0 - 2 SSV Jeddeloh +3/4 0-1
FT Meppen 3 - 1 Teutonia Ottensen - 1 1-1
FT Phonix Lubeck 3 - 4 Bremer SV - 1 1-2
FT TuS BW Lohne 0 - 2 Oldenburg 1897 +1/2 0-1
FT FC Kilia Kiel 3 - 3 Holstein Kiel II 2-1
FT Lok. Moscow 2 - 0 Fakel - 1/2 1-0
FT Caernarfon Town 3 - 1 Penybont - 1/2 3-0
FT Trans Narva 1 - 3 Flora Tallinn +1 0-0
FT Leiknir Rey. 1 - 0 IR Reykjavik +1/4 1-0
FT Trottur Rey. 0 - 1 UMF Njardvik +0 0-0
FT Aktobe 0 - 0 Ordabasy - 1/4 0-0
FT VIFK Vaasa 0 - 5 HJK Klubi 04 +1 0-0
FT Radnicki Nis 1 - 2 Javor Ivanjica 0-0
FT IMT Novi Beograd 2 - 1 FK Vozdovac 1-1
FT Zeleznicar Pancevo 3 - 1 FK Novi Pazar - 1 1/2 1-1
FT Eskilsminne IF 0 - 3 Torslanda - 1/2 0-1
FT Oskarshamns AIK 1 - 1 Angelholms +0 1-0
FT Taby IS 1 - 4 Orebro Syrianska - 1/4 0-2
FT Falkenbergs 5 - 0 Torns IF - 1 3/4 4-0
FT Karlstad BK 2 - 1 IFK Stocksund - 1/4 0-1
FT Qyzylqum 2 - 4 Olympic FK 1-0
FT Andijan 1 - 1 Metallurg Bekabad 0-0
FT Leganes 2 - 1 Sporting Gijon - 1/2 1-0
FT Huesca 0 - 3 Racing Santander +0 0-1
FT SC Farense 1 - 3 Portimonense +1/4 0-2
FT CD Estrela 1 - 0 Gil Vicente - 3/4 1-0
FT Arouca 1 - 3 Vitoria Guimaraes +1/4 1-0
FT Boavista 2 - 2 Vizela - 1/2 0-1
FT Dordrecht 90 0 - 1 Emmen - 3/4 0-0
FT Cska Sofia 2 - 2 Krumovgrad - 1 1/4 1-1
FT Anh U17 Nữ 0 - 4 T.B.Nha U17 Nữ 0-2
FT FK Minsk 1 - 2 Vitebsk +1/4 0-0
FT Ashdod 3 - 1 Hapoel Jerusalem - 1/4 0-0
FT Hapoel Hadera 0 - 1 Hapoel Tel Aviv - 1/4 0-1
FT FK Panevezys 0 - 2 Hegelmann Litauen +0 0-0
FT Spartak Trnava 5 - 0 Zelez. Podbrezova - 1 1/4 1-0
FT Slo. Bratislava 5 - 1 Ruzomberok - 1 1/2 3-1
FT Zlate Moravce 2 - 2 Trencin +1 1-0
FT Dukla BB 2 - 2 Skalica - 1/2 1-0
FT Slovacko 1 - 2 Slavia Praha +1 1/4 0-0
FT SCR Altach 2 - 2 Aust Lustenau - 3/4 1-1
FT AC Horsens 1 - 1 B93 Kobenhavn - 3/4 1-1
Hoãn Magic United vs Maroochydore Swans -
Hoãn Gold Coast Utd vs Wynnum Wolves - 1 1/2 -
Hoãn FK Aksu vs Turan (KAZ) -
Hoãn Roskilde vs Middelfart - 1/4 -
Hoãn UMF Grindavik vs Grotta -
Hoãn Criciuma/SC vs Palmeiras/SP -
Hoãn Vitoria/BA vs Atletico/GO -
Hoãn Fortaleza/CE vs Athletico/PR - 1/4 -
Hoãn Vasco DG/RJ vs Flamengo/RJ +1/2 -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore.com, livescore.com (điểm yếu là có quá ít trận châu Á), livescore.in. Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán (RẤT TIỆN LỢI).

Live Score của ketquabongda9.com cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).

Ngoài phiên bản Live Scores, tỷ số trực tuyến của bóng đá, chúng tôi sẽ tiếp tục nâng cấp tính năng livescore (tỷ số trực tuyến) cho các môn thể thao khác như bóng rổ, bóng chuyền, tennis (quần vợt), trong thời gian tới.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo