Ketquabongda9.com là domain phụ khi vào Ketquabongda.com gặp khó
Giải đấu

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 25/02

21h00 Schifflingen vs Wiltz -
21h00 Jeunesse Esch vs Racing Union -
21h00 Swift Hesperange vs Progres Niedercorn -
21h00 Differdange vs Kaerjeng 97 -
21h00 UT Petange vs Victoria Rosport -
21h00 Dudelange vs Mondercange -
21h00 Mondorf-les. vs UNA Strassen -
21h00 Marisca Miersch vs Fola Esch -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 03/03

21h00 Fola Esch vs Schifflingen -
21h00 Kaerjeng 97 vs Dudelange -
21h00 Mondercange vs Jeunesse Esch -
21h00 UNA Strassen vs Victoria Rosport -
21h00 Wiltz vs Swift Hesperange -
21h00 Mondorf-les. vs Differdange -
21h00 Progres Niedercorn vs UT Petange -
21h00 Racing Union vs Marisca Miersch -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 10/03

21h00 Dudelange vs Mondorf-les. -
21h00 Victoria Rosport vs Progres Niedercorn -
21h00 Marisca Miersch vs Mondercange -
21h00 Schifflingen vs Racing Union -
21h00 Jeunesse Esch vs Kaerjeng 97 -
21h00 Swift Hesperange vs Fola Esch -
21h00 Differdange vs UNA Strassen -
21h00 UT Petange vs Wiltz -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 17/03

21h00 Wiltz vs Victoria Rosport -
21h00 Racing Union vs Swift Hesperange -
21h00 Kaerjeng 97 vs Marisca Miersch -
21h00 Fola Esch vs UT Petange -
21h00 UNA Strassen vs Progres Niedercorn -
21h00 Differdange vs Dudelange -
21h00 Mondorf-les. vs Jeunesse Esch -
21h00 Mondercange vs Schifflingen -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 30/03

21h00 Dudelange vs UNA Strassen -
21h00 UT Petange vs Racing Union -
21h00 Marisca Miersch vs Mondorf-les. -
21h00 Victoria Rosport vs Fola Esch -
21h00 Schifflingen vs Kaerjeng 97 -
21h00 Jeunesse Esch vs Differdange -
21h00 Progres Niedercorn vs Wiltz -
21h00 Swift Hesperange vs Mondercange -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 07/04

21h00 Dudelange vs Jeunesse Esch -
21h00 Mondercange vs UT Petange -
21h00 Racing Union vs Victoria Rosport -
21h00 Kaerjeng 97 vs Swift Hesperange -
21h00 Fola Esch vs Progres Niedercorn -
21h00 UNA Strassen vs Wiltz -
21h00 Differdange vs Marisca Miersch -
21h00 Mondorf-les. vs Schifflingen -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 14/04

21h00 Progres Niedercorn vs Racing Union -
21h00 Jeunesse Esch vs UNA Strassen -

Lịch thi đấu Luxembourg mới nhất hôm nay ngày 22/02/2024 và ngày mai (LTD Luxembourg) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Luxembourg ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo